ปีการศึกษา 2565 |
|
|
มิสแกรนด์ไทยแลนด์ 2022
นางสาวอิงฟ้า วราหะ |
|
ปีการศึกษา 2564 |
|
|
รางวัลที่ 2 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส (Concours de saynète) ระดับประเทศ
- นายชิษณุพงศ์ ไข่กิ่ง
- นายปัณณทัต บุตรพรม
- นางสาววริยา เชื้อเจริญ
- นางสาวปาริชาติ สมนึ้ง |
|
ผ่านการทดสอบความรู้ทางเคมีนานาชาติ ระดับ Year 11level : Distinction Royal Australian Chemical Institute’s ICQ.
- นางสาวมนตร์ลดา กาฬสินธุ์
- นายสรวิศ เเซ่อึ้ง |
|
ผ่านการทดสอบความรู้ทางเคมีนานาชาติ Year 11 level : Credit Royal Australian Chemical Institute’s ICQ.
- นางสาวณญาณัฐ ฤกษ์ธานี
- นางสาวกาญจนา บุญมี
- นางสาวศรุตา อิ่มกำนัน
- นางสาวศิริลักษณ์ ดาหาร
- นางสาวณิฌาธร ทองเรือง
- นางสาวพิชญธิดา วาสี
- นางสาววรางคณา วงค์ตาเขียว |
|
|
ผ่านการทดสอบความรู้ทางเคมีนานาชาติ Year 12 level : Credit Royal Australian Chemical Institute’s ICQ.
- นางสาวณัฐชยา โกรา |
|
รางวัลชมเชย ระดับเหรียญเงิน การแข่งขันคลิปวิดีโอ “รีวิวของดีประจำจังหวัด” ระดับเขตพื้นที่การศึกษา
- นายวชิรรุจน์ วงษ์วัฒนะตระกูล
- นายพัทธดนย์ จันทร |
|
รางวัลที่ 3 ประกวดคลิปวีดีโอสั้น โครงการค่านิยมและเครือข่ายผู้บริโภค กรมการค้าภายใน
- นางสาวพัณณิตา แสงพงษ์
- นางสาวสุดารัตน์ นามชุ่ม |
|
รางวัลชมเชย ประกวดคลิปวีดีโอสั้น โครงการพลังเครือข่ายเยาวชนกรมการค้าภายในพิทักษ์สิทธิผู้บริโภค กรมการค้าภายใน
- นายเดชสิทธิ์ กรรณา
- นายอมรเศรษฐ์ ธนาปรีชาศิร |
|
รองชนะเลิศอันดับ2แต่งคำคมประกอบภาพ มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
- นางสาวธนิศา จันทร์สุคนธ์ |
|
รองชนะเลิศ เขียนบทความ โรงเรียนรักษาดินแดง
- นายกัลยทรรศ์ จ้อยฟอง |
|
|
|
|
|
ประธานกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานดีเด่น สมาคมกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานแห่งประเทศไทย |
|
กรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานดีเด่น สมาคมกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานแห่งประเทศไทย |
|
ปีการศึกษา 2563 |
|
|
รางวัล ผ่านเกณฑ์ระดับเหรียญเงิน ACADEMIC WAR งานแข่งขันตอบปัญหาวิชาการ ครั้งที่ 2 ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย หมวดวิชาชีววิทยา โดย TCASter ร่วมกับนิสิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
- นายรัชชานนท์ วีรชีวิน |
|
รางวัล ผ่านเกณฑ์ระดับเหรียญทองแดง ACADEMIC WAR งานแข่งขันตอบปัญหาวิชาการ ครั้งที่ 2 ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย หมวดวิชาฟิสิกส์ โดย TCASter ร่วมกับนิสิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
- นางสาวภาวินีย์ รัชฎาเมธีพัฒ |
|
รางวัล รองชนะเลิศอันดับ 3 โครงการรณรงค์ เผ้าระวัง และส่งเสริมสร้างสรรค์ วันวาเลนไทน์ ประจำปี 2564 โดยสำนักงานเขตพื้นการศึกษากรุงเทพมหานคร เขต 2
- เด็กหญิงกัลย์ณารักษ์ อยู่รัก |
|
ปีการศึกษา 2562 |
|
|
นักเรียนสอบผ่านการทดสอบเคมีระดับชาติ Year Level 12 ระดับ High Distinction Australian National Chemistry Quiz
- นายวรนนท์ เลี้ยงสมบุรณ์ |
|
นักเรียนสอบผ่านการทดสอบเคมีระดับชาติ Year Level 12 ระดับ Distinction Australian National Chemistry Quiz
- นายชนะชัย กรีวุฒิ
- นายสรายุ อิ่มกำนัน
- นายจิรัฏิ แดงขาว
- นายวิทวัส จันทร์ฉาย
- นางสาวสุรีรัตน์ เอี่ยมทอง
- นายธันยบูรณ์ อาภรณ์รัตน์
- นางสาวปิยะดา ชมชื่น
- นางสาวอารียา ใจไส |
|
นักเรียนสอบผ่านการทดสอบเคมีระดับชาติ Year Level 12 ระดับ Credit Distinction Australian National Chemistry Quiz
- นายณัฐดนัย เอี่ยมทองแดง
- นางสาวชฎาวรรณ เสือศิริ
- นางสาวพรธวัล ช้างทอง
- นายไตรภพ อักษรไชย
-
นายปิยวัฒน์ พงษ์ปรีชา
- นายปิยะพันธุ์ กลิ่นไกล
- นางสาวพิมพ์ชนก ทวีชีพ
- นายพลวัฒน์ องคเมลืองเมทนี
- นายภูวดล คงอยู่
- นางสาวพิชชาภรณ์ ทองใบ
- นางสาวณัฐกานต์ ไกรณรงค์
- นางสาวฌญาณิณท์ ซาบัว
- นางสาวลลนา ปวนสุรินทร์
- นางสาวนันทัชพร นัยศิ |
|
นักเรียนสอบผ่านการทดสอบเคมีระดับชาติ Year Level 11 ระดับ Distinction Australian National Chemistry Quiz
- นายชยางกูร บัวแสง
- นางสาวนุชนาฎ สุริยัน |
|
นักเรียนสอบผ่านการทดสอบเคมีระดับชาติ Year Level 11 ระดับ Credit Australian National Chemistry Quiz
- นายปฏิวัติ จุรัมย์
- นางสาวณิชา พรมรักษ์
- นางสาวชญาดา ศรีชาย
- นางสาวสวรินทร์ ศรีบุญมา
- นางสาวอังเกตุ อินนอก
- นายคชา ตลับทอง
- นายคมสันต์ ก๋าปัญญา
- นายวัชรพงศ์ ทองหมู่
- นางสาววิภารัตน์ ชมพูจันทร์
- นายเมธาสิทธิ์ จิรสุทธิสันติ
- นางสาวอัจฉรียา แก้ววงษา
- นางสาวศศิกานต์ สารเสวก
- นางสาวชฎาพร สุขเจริญ
- นางสาวอิชญ์ญาดา พวงเงิน
|
|
เหรียญเงินการแข่งขันแกะสลักผักและผลไม้ม.1 – ม.3 สพฐ.
- เด็กหญิงสารินท์ สุทธสนธิ์
- เด็กหญิงเยาวพา สานุจิตร
- เด็กหญิงวรรณภา สวัสดิ์ชัย |
|
รางวัลเหรียญทองแดง วงดนตรีประกวดขับขานประสานนท์อุปถัมภ์) ระดับชาติ
กิจกรรมการประกวดขับขานประสานเสียง ม.4 - ม.6 สพฐ. |
|
เหรียญเงินการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาวิทยาศาสตร์ชีวภาพม.ปลาย อพวช.
- นางสาวพิชชาภรณ์ ทองใบ
- นางสาวปิยะฉัตร นาชัยดี
- นางสาววรินธรลดา ปิ่นเจริญ |
|
รองชนะเลิศอันดับ 2 การประกวดนวัตกรรมด้านวิศวกรรม ชิงถ้วยรางวัลผู้ว่าราชการจังหวัดปทุมธานี มหาวิทยาลัยปทุมธานี
- นางสาวจิรพรรณ รักษธรรม
- นางสาวณัฐกานต์ ไกรณรงค์
- นายปรเมษฐ์ ไทยบัณฑิต |
|
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 ตอบปัญหาธรรมะ วัดเวฬุวนารา
- นายธันยบูรณ์อาภรณ์รัตน์
- นายปรเมษฐ์ไทยบัณฑิตย์ |
|
รางวัลชนะเลิศ ดนตรีต้านยาเสพติด โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ
- เด็กชายณัฐนันท์ เดชเพชร
- นายจิรัฏิ แดงขาว
- เด็กชายนพดล ศักดิ์ไชย
- เด็กชายภาวี เจริญสุข
- นายศิริพงษ์ มรเวก
- นายศักดิพัฒน์ ภู่นคร
- นายปฐมรัตน์ แตรชัย
- เด็กหญิงเบญญาภา ทรรพกาญจน์
- นางสาวณัฐชานันท์ วงศ์ประเสริฐ
|
|
รองชนะเลิศอันดับ 1 แข่งเขียนตามคำบอกภาษาญี่ปุ่นศูนย์เครือข่ายพัฒนาการ
- น.ส.พัชรกาญจน์ ตั้งพลังกุล
|
|
รางวัลชมเชย การแข่งขันอ่านออกเสียงภาษาญี่ปุ่น
- น.ส.สุพรรษา กาละพันธุ์
|
|
รางวัลชมเชย การแข่งขันพูดสุนทรพจน์ภาษาญี่ปุ่น
- นายธีรภัทร์ สนองบุญ
|
|
เหรียญทองการสร้างคำศัพท์และเรียงประโยคศูนย์เครือข่ายพัฒนาการเรียนการสอนภาษาฝรั่งเศส
- น.ส.ภัคจิรา พาลารัตน์
- น.ส.ปาลิตา หวังเจริญ
|
|
เหรียญเงินการแข่งขันตอบปัญหาความรู้ทั่วไป เกี่ยวกับประเทศฝรั่งเศส
- นายชินพัฒน์ โพธิ์ทอง
- ณัฐณิชา ไตรสุทันธ์
|
|
เหรียญทองแดง การแข่งขันวาดภาพจากเรื่องที่อ่าน
- น.ส.ชญาดา สมศรี
- น.ส.วรรณรัตถ พรหโมบล
|
|
เหรียญทองการแข่งขันเรียงความโครงการรักษ์ไทย โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคมสพม.2
- เด็กหญิงมนต์ลดา กาฬสินธุ์
|
|
เหรียญเงินการแข่งขันคัดลายมือสื่อโครงการรักษ์ไทย
- เด็กหญิงสวรรค์วาด แพงไธสง
|
|
เหรียญทองแดงการแข่งขันคัดลายมือสื่อโครงการรักษ์ไทย
- นางสาวชญาดา ผูกโพ
|
|
เหรียญทองแดงการแข่งขันเรียงความโครงการรักษ์ไทย
- นางสาววริยา แซ่อึ้ง
|
|
รางวัลเหรียญทอง การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข.ม.1 - ม.6 สพม.2
- เด็กหญิงรพินท์นิภา ชูรี
- เด็กหญิงธนภรณ์ โขงจำปา
- เด็กหญิงศรุตา อิ่มกำนัน
- เด็กหญิงปัญนิยตา จันที
- เด็กหญิงนัชชา ซุงชื่น
- เด็กหญิงธัญชนก แก้วมะณี
|
|
เหรียญทองการแข่งขันประกวดมารยาทไทยม.1 – ม.3 สพม.2
- เด็กชายวรเมธทองดีศรีสวัสดิ์
- เด็กหญิงภัทรลภา ตาแหลม
|
|
เหรียญทองการแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ(Impromptu Speech)
- เด็กชายรณกร พันทะศรี
|
|
เหรียญทองการแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 สพม.2
- เด็กชายอชิรวิทย์ นาเงิน
- เด็กชายอภิมุข ไข่รอด
|
|
เหรียญทอง การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 สพม.2
- เด็กชายปัณณทัต บุตรพรม
- เด็กชายจรณินทร์ ศิลา
- เด็กชาย ณ ชนก แก้วดำ
- เด็กหญิงมณฑาทิพย์ ลอบมณี
- เด็กหญิงฐิติวรดา สุขทองฤทัย
|
|
เหรียญทองการแข่งขันการแสดงตลก ม.1 -ม.6 สพม
- เด็กชายอดุลวิทย์ประคองสิน
- เด็กชายนิรวิทย์ ดวงจันทร์
- นายธันยบูรณ์ อาภรณ์รัตน์ |
|
เหรียญเงินการแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย
- เด็กชายภูมิพัฒน์ ขาวผ่อง |
|
เหรียญเงินการแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ
- เด็กหญิงศิรภัสสร นภากาศ |
|
เหรียญเงินการแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ม.1 – ม.3 สพม.2
- เด็กชายกฤษกร สวัสดิชัย
- เด็กชายภูมิพัฒน์ขาวผ่อง |
|
เหรียญเงินการแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 สพม.2
- เด็กหญิงศุภลักษณ์ เทพวัลย์ เขตพื้นที่การศึกษา |
|
เหรียญเงิน การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1 –3 สพม.2
- เด็กหญิงขวัญชีวา สิงหาบุตร
- เด็กหญิงจุทาธัญญู กิ่งรักถิรพูน
- เด็กหญิงทัชชกร ผะคังคิว |
|
เหรียญทองแดงการแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1 – 3 สพม.2
- เด็กหญิงนิภาวรรณ บุญเรือง
- เด็กหญิงพัชรินทร์ บุญช่วย
- เด็กหญิงมนตร์ลดา กาฬสินธุ์ |
|
เหรียญทองแดงการประกวดวงดนตรีสตริงม.1 - ม.3 สพม.2
- เด็กชายระพี โทนเดี่ยว
- เด็กชายชัยราชย์ ทองอินทร์
- นางสาวพัณณิตา แสงพงษ์
- เด็กชายสฤษฏ์พนธ์ พลายกุมพล
- เด็กชายธันยกร ภารา
- เด็กชายนพดล ศักดิ์ไชย |
|
เหรียญทองแดงการแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ม.1 – 3 สพม.2
- เด็กหญิงภัทรวดี วัดสุข |
|
เหรียญทองแดงการแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย(คำคมเดิม) ม.1 – ม.3 สพม.2
- เด็กหญิงธณพร รูปสวย
- เด็กหญิงประภาสิริ พุ่มโอภาส |
|
เหรียญทองการแข่งขันแกะสลักผักและผลไม้ม.4 – ม.6 สพม.2
- นางสาวปิยาภัสร์ เย็นนุ่ม
- นางสาวชฎาพร สหายา
- นางสาวศิรประภา จันทะลา |
|
เหรียญทองการประกวดโครงงานอาชีพ ม.4– ม.6 สพม.2
- นางสาววรรณพร เนียมนาค
- นางสาวกฤติกา กฤษณทรัพย์
- นางสาวออมทอง พราววิเชียร |
|
เหรียญทอง การแข่งขันประกวดมารยาทไทยม.4 – ม.6 สพม.2
- นางสาวณิชาภัทร งามคณะ
- นายภรภัทร บุญญฤทธิ์ |
|
เหรียญทอง การแข่งขันเล่านิทาน (StoryTelling) ม.4-ม.6 สพม.2
- นางสาวนวพร บางแก้ว |
|
เหรียญทอง การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาญี่ปุ่น สพม.2
- นายธีรภัทร์ สนองคุณ
- นางสาวสุพรรษา กาละพันธุ์ |
|
เหรียญทองการแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์(เอแม็ท) ระดับชั้น ม.4 – 6 สพม.2
- นายนิภาส พิบูลย์พัฒนวงษ์ |
|
เหรียญทองการแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) สพม.2
- นางสาวสายใจ บุญวิเศษ |
|
รางวัลเหรียญเงิน การแข่งขันขับร้องเพลงสากลประเภทหญิงม.4 - ม.6 สพม.2
- นางสาวภัทรนันท์ จารัตน์ |
|
เหรียญเงินรองชนะเลิศอันดับ 2การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยระบำมาตรฐาน ระดับชั้นม.4 - ม.6 สพม.2
- นางสาวจินณภาแย้มโสภี
- นางสาวพรฐิตา ทองกรุง
- นางสาวทุติยา กาฬสินธุ์
- นางสาวปภาวรินทร์ สนส่ง
- นางสาวกิตติมา ระวาดชัย
- นางสาวดลพร สิงห์ทอง |
|
เหรียญเงินการแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ม.4 - ม.6 สพม.2
- นางสาวพจนา ดาววิชัย
- นางสาวอรัญญา วงษ์สังข์ทอง
- นางสาวธัญธร ทัยระพันธ์
- นางสาวศรัณยา ภารา
- นางสาวอิชย์ญาดา พวงเงิน
- นางสาวศศินี ฉิมจีน
- นางสาวอัจฉรียา แก้ววงษา |
|
เหรียญเงินการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4 – 6 สพม.2
- นางสาวจิรพรรณ รักษธรรม
- นางสาวณัฐกานต์ ไกรณรงค์
- นายปรเมษฐ์ ไทยบัณฑิต |
|
เหรียญเงินการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4 –6 สพม.2
- นายราชพฤกษ์ หงส์ทอง
- นางสาวลภิสา อรุณศิวกุล
- นางสาวอารียา ใจใส |
|
เหรียญเงินการแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ(Impromptu Speech) ม.4-ม.6 สพม.2
- นางสาวภาวินี หงส์ทอง |
|
เหรียญเงินการแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น สพม.2
- นายณัฐวัฒน์ เธียรประกอบ
- นางสาวพลอยรุ้ง พันธุ์เสงี่ยม |
|
เหรียญเงินการแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 สพม.2
- นายชินพัฒน์ โพธิ์ทอง
-
น.ส.ธนัทชา กอบชัยณรงค์ |
|
เหรียญเงินการแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-6 สพม.2
- นายชาคริต ทองอร่าม
- น.ส.รัชตา พูนพัด
- น.ส.วรรณรัตถ พรหโมบล
- นายสุกฤต ผิวอ่อน
- น.ส.ธัญยเรสจิตต์ สมานภักดี |
|
เหรียญเงินการแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4 -6 สพม.2
- นางสาวพัชรพร ตั้งจิตรบำรุงพงษ์ |
|
เหรียญเงินการแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย(คำคมเดิม) ม.4 – 6 สพม.2
- นางสาวณัฐธิดา โกรา |
|
เหรียญทองแดงการแข่งขันละครสั้นภาษาญี่ปุ่น สพม.2
- นายเอกพงศ์ แก้วทองสกุล
- นางสาวสมัญญา ชนะสงคราม
- นางสาวธนาภา อุทะกะ
- นางสาววณิชชา ภพรัตน์
- นางสาวธนาภรณ์ เอี่ยมประชา |
|
เหรียญทองแดงการแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 สพม.2
- น.ส.คณิศร ขันทอง
- น.ส.ปิยะฉัตร ศรีมี |
|
เหรียญทองแดงการแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4 – 6 สพม.2
- นางสาวชฎาวรรณ เสือศิริ
- นางสาวชยพัทธิ์ มามาก
- นายธันยบูรณ์ อาภรณ์รัตน์ |
|
เหรียญทองแดงการแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) สพม.2 ม.4 – 6
- นางสาวชลธิดา อังคนิตย์
- นางสาวณัฐชยา โกรา
- นางสาวนริสรา สุขขี |
|
เหรียญทองแดงการประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4 – 6 สพม.2
- นางสาวฌญาณิณท์ ซาบัว
- นางสาวเกศราภรณ์ มุขมณเฑียร |
|
เหรียญทองแดงการประกวดคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4 – 6 สพม.2
- นางสาวญาดา ผูกโพธิ์ |
|
เหรียญทองแดงการประกวดวรรณกรรมพิจารณ์ ม.4 – 6 สพม.2
- นางสาวชฎาวรรณ เสือสิริ |
|
เหรียญทองแดงการประกวดพินิจวรรณคดี ม.4 – 6 สพม.2
- นางสาวเกดศญาณี ยอดเกศ |
|
ปีการศึกษา 2561 |
|
|
งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ และเทคโนโลยีของนักเรียน ปีการศึกษา 2561 ระดับชาติ (ภูมิภาคภาคกลางและภาคตะวันออก)สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 2
- เด็กชายพงศ์ภรณ์ เครือแก้ว การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 เหรียญทองแดง
- เด็กชายธิติกร กฤษดี การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 เหรียญทองแดง
- เด็กหญิงชฎาพร สหายา การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 เหรียญเงิน
- เด็กหญิงพศิกา ไชยเวช การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 เหรียญเงิน
- เด็กหญิงศิรประภา จันทะลาการแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 เหรียญเงิน
- นายชินพัฒน์ โพธิ์ทอง การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 เหรียญทอง
- นางสาวปิยะฉัตร ศรีมี การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 เหรียญทอง |
|
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ปี2561 ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ศูนย์ภาคกลาง ประเภททีม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย สาขาวิทยาศาสตร์ประยุกต์ จัดโดยองค์การพิพิธภัณฑ์วิทยาศาสตร์แห่งชาติ ร่วมกับสมาคมวิทยาศาสตร์แห่งประเทศไทยในพระบรมราชูปถัมภ์
- นายบัณฑิต พิบูลย์ โครงงานเฝือกชีวภาพจากเส้นใยกาบมะพร้าว เหรียญเงิน
- นางสาวทักษพร ศิริพันธุ์ โครงงานเฝือกชีวภาพจากเส้นใยกาบมะพร้าว เหรียญเงิน
- นางสาววิปัศยา ทองบุญชู โครงงานเฝือกชีวภาพจากเส้นใยกาบมะพร้าว เหรียญเงิน |
|
ผลการทดสอบเคมีออสเตรเลีย การทดสอบเคมีระดับชาติครั้งที่ 21
- นางสาวชฎาวรรณ เสือศิริ เคมีระดับชาติ ระดับดี
- นายกิตติเทพ สุพรรณรัตน์ เคมีระดับชาติ |
|